Đặt cuợc trận bóng ZBET +5tr

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

19

Thứ bảy

20

Chủ nhật

21

Thứ hai

22

Thứ ba

23

Thứ tư

24

Thứ năm

25

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
J-League - Japan

12:00

Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
J-League - Japan

12:00

Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
Albirex Niigata
Albirex Niigata
J2-League - Japan

12:00

Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
J-League - Japan

12:00

Gamba Osaka
Gamba Osaka
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
J-League - Japan

13:00

Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
Sagan Tosu
Sagan Tosu
J-League - Japan

13:00

Busan Transportation
Busan Transportation
Mokpo City
Mokpo City
National League - Korea Republic

13:00

Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
J2-League - Japan

13:00

Western United
Western United
Perth Glory
Perth Glory
A-League - Australia

13:00

Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
Bucheon 1995
Bucheon 1995
K League 2 - Korea Republic

14:00

Omiya Ardija
Omiya Ardija
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
J2-League - Japan

15:00

Dunărea Călăraşi
Dunărea Călăraşi
Sporting Turnu
Sporting Turnu
Liga 2 - Romania

15:30

Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
Newcastle Jets
Newcastle Jets
A-League - Australia

15:30

Petrolul 52
Petrolul 52
Concordia Chiajna
Concordia Chiajna
Liga 2 - Romania

15:30

Arsenal Tula U20
Arsenal Tula U20
Sochi U20
Sochi U20
Youth League - Russia

17:00

Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
Than Quang Ninh
Than Quang Ninh
V-League - Vietnam

17:00

FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
Viettel
Viettel
V-League - Vietnam

17:00

Ho Chi Minh City
Ho Chi Minh City
Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
V-League - Vietnam

18:00

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Electricite du Cambodge
Electricite du Cambodge
C-League - Cambodia

18:00

Eibar
Eibar
Barcelona
Barcelona
La Liga

18:00

Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
Sandhausen
Sandhausen
2. Bundesliga - Germany

18:00

Wehen Wiesbaden
Wehen Wiesbaden
Heidenheim
Heidenheim
2. Bundesliga - Germany

18:30

Qingdao Hainiu
Qingdao Hainiu
Beijing BG
Beijing BG
League One - China PR

18:30

Everton
Everton
West Ham United
West Ham United
Premier League

18:30

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
Huddersfield Town
Huddersfield Town
Championship - England

18:35

Beijing Guoan
Beijing Guoan
Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
Super League - China PR

19:00

Antalyaspor
Antalyaspor
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
Super Lig - Turkey

20:00

Csikszereda
Csikszereda
Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
Liga 2 - Romania

20:00

Juve Stabia
Juve Stabia
Pordenone
Pordenone
Serie B - Italy

20:00

Venezia
Venezia
Salernitana
Salernitana
Serie B - Italy

20:00

Virtus Entella
Virtus Entella
Trapani
Trapani
Serie B - Italy

20:30

Werder Bremen
Werder Bremen
Hertha BSC
Hertha BSC
Bundesliga - Germany

20:30

Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
Mainz 05
Mainz 05
Bundesliga - Germany

20:30

Augsburg
Augsburg
Bayern München
Bayern München
Bundesliga

20:30

Spartak Moskva
Spartak Moskva
Rubin Kazan'
Rubin Kazan'
Premier League - Russia

21:00

Grimsby Town
Grimsby Town
Leyton Orient
Leyton Orient
League Two - England

21:00

Newport County
Newport County
Scunthorpe United
Scunthorpe United
League Two - England

21:00

Northampton Town
Northampton Town
Salford City
Salford City
League Two - England

21:00

Oldham Athletic
Oldham Athletic
Macclesfield Town
Macclesfield Town
League Two - England

21:00

Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
Carlisle United
Carlisle United
League Two - England

21:00

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Watford
Watford
Premier League

21:00

Walsall
Walsall
Cheltenham Town
Cheltenham Town
League Two - England

21:00

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
Norwich City
Norwich City
Premier League - England

21:00

Aston Villa
Aston Villa
Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
Premier League - England

21:00

Chelsea
Chelsea
Newcastle United
Newcastle United
Premier League

21:00

Atlético Madrid
Atlético Madrid
Valencia
Valencia
La Liga - Spain

21:00

Ponferradina
Ponferradina
Numancia
Numancia
La Liga 2 - Spain

21:00

Bradford City
Bradford City
Crawley Town
Crawley Town
League Two - England

21:00

Cambridge United
Cambridge United
Exeter City
Exeter City
League Two - England

21:00

Colchester United
Colchester United
Morecambe
Morecambe
League Two - England

21:00

Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
Swindon Town
Swindon Town
League Two - England

21:00

Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
Mansfield Town
Mansfield Town
League Two - England

22:00

Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
Excelsior Virton
Excelsior Virton
First Division B - Belgium

22:00

SV Roeselare
SV Roeselare
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
First Division B - Belgium

22:30

Legia Warszawa
Legia Warszawa
Lech Poznań
Lech Poznań
Ekstraklasa - Poland

22:30

Olympique Lyonnais
Olympique Lyonnais
Dijon
Dijon
Ligue 1 - France

22:30

Palestino
Palestino
Unión Española
Unión Española
Primera Division - Chile

23:00

Elche
Elche
Sporting Gijón
Sporting Gijón
La Liga 2 - Spain

23:00

Napoli
Napoli
Hellas Verona
Hellas Verona
Serie A - Italy

23:15

Banfield
Banfield
Atlético Tucumán
Atlético Tucumán
Superliga - Argentina

23:30

Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
Bundesliga

23:30

Crystal Palace
Crystal Palace
Man City
Man City
Premier League

00:00

Atlanta United
Atlanta United
New England
New England
Major League Soccer - USA

00:00

Young Boys
Young Boys
Neuchâtel Xamax
Neuchâtel Xamax
Super League - Switzerland

00:00

Ankaragücü
Ankaragücü
Beşiktaş
Beşiktaş
Super Lig - Turkey

00:30

CFR Cluj
CFR Cluj
Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
Liga 1 - Romania

01:00

Charleston Battery
Charleston Battery
Bethlehem Steel
Bethlehem Steel
USL Championship - USA

01:00

Independiente del Valle
Independiente del Valle
Aucas
Aucas
Liga Pro - Ecuador

01:00

Extremadura UD
Extremadura UD
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
La Liga 2 - Spain

01:30

Deportivo Madryn
Deportivo Madryn
Estudiantes de San Luis
Estudiantes de San Luis
Torneo Federal A - Argentina

01:30

Independiente
Independiente
Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
Superliga - Argentina

01:45

Juventus
Juventus
Bologna
Bologna
Serie A

02:00

Real Monarchs
Real Monarchs
Sacramento Republic
Sacramento Republic
USL Championship - USA

02:00

Mallorca
Mallorca
Real Madrid
Real Madrid
La Liga

02:00

Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
Circulo Deportivo
Circulo Deportivo
Torneo Federal A - Argentina

02:00

Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
Primera A - Colombia

02:30

Ponte Preta
Ponte Preta
Bragantino
Bragantino
Serie B - Brazil

02:30

Oeste
Oeste
América Mineiro
América Mineiro
Serie B - Brazil

03:00

Tulsa Roughnecks
Tulsa Roughnecks
Reno 1868
Reno 1868
USL Championship - USA

03:00

Metropolitanos
Metropolitanos
Deportivo Anzoátegui
Deportivo Anzoátegui
Primera Division - Venezuela

03:00

San Antonio Unido
San Antonio Unido
Independiente
Independiente
Segunda División - Chile

03:00

Fernández Vial
Fernández Vial
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
Segunda División - Chile

03:15

Guayaquil City
Guayaquil City
El Nacional
El Nacional
Liga Pro - Ecuador

03:30

Ayacucho
Ayacucho
Unión Comercio
Unión Comercio
Primera Division - Peru

03:45

Patronato
Patronato
Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
Superliga - Argentina

04:00

LDU Portoviejo
LDU Portoviejo
Puerto Quito
Puerto Quito
Primera B - Ecuador

04:00

Gualaceo
Gualaceo
Duros del Balón
Duros del Balón
Primera B - Ecuador

04:00

Once Caldas
Once Caldas
Atlético Huila
Atlético Huila
Primera A - Colombia

04:10

Libertad
Libertad
Sol de América
Sol de América
Division 1 - Paraguay

05:00

Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
Deportes Valdivia
Deportes Valdivia
Primera B - Chile

05:00

San Luis
San Luis
Santiago Morning
Santiago Morning
Primera B - Chile

05:00

América de Cali
América de Cali
Atlético Nacional
Atlético Nacional
Primera A - Colombia

05:00

Santa Rosa PNP
Santa Rosa PNP
Sport Victoria
Sport Victoria
Segunda Division - Peru

05:00

Defensores Belgrano VR
Defensores Belgrano VR
Chaco For Ever
Chaco For Ever
Torneo Federal A - Argentina

05:00

Sportivo Belgrano
Sportivo Belgrano
Unión Sunchales
Unión Sunchales
Torneo Federal A - Argentina

05:00

Corinthians
Corinthians
Cruzeiro
Cruzeiro
Serie A - Brazil

05:30

Macará
Macará
Deportivo Cuenca
Deportivo Cuenca
Liga Pro - Ecuador

05:45

Academia Cantolao
Academia Cantolao
Real Garcilaso
Real Garcilaso
Primera Division - Peru

06:00

Hartford Athletic
Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
USL Championship - USA

06:00

North Carolina
North Carolina
Saint Louis FC
Saint Louis FC
USL Championship - USA

06:00

Charlotte Independence
Charlotte Independence
Ottawa Fury
Ottawa Fury
USL Championship - USA

06:00

Deportes Vallenar
Deportes Vallenar
San Marcos
San Marcos
Segunda División - Chile

06:00

North Texas
North Texas
Greenville Triumph
Greenville Triumph
USL League One - USA

06:00

Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Lanús
Lanús
Superliga - Argentina

06:00

Deportes Tolima
Deportes Tolima
Cúcuta Deportivo
Cúcuta Deportivo
Primera A - Colombia

06:30

Loudoun United
Loudoun United
New York RB II
New York RB II
USL Championship - USA

07:00

Memphis 901
Memphis 901
Louisville City
Louisville City
USL Championship - USA

07:00

Nashville
Nashville
Atlanta United II
Atlanta United II
USL Championship - USA

07:00

Atlético Zacatepec
Atlético Zacatepec
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
Liga Ascenso - Mexico

07:00

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
Alebrijes de Oaxaca
Alebrijes de Oaxaca
Liga Ascenso - Mexico

07:00

Sarmiento Resistencia
Sarmiento Resistencia
Def. de Pronunciamiento
Def. de Pronunciamiento
Torneo Federal A - Argentina

07:30

San Antonio
San Antonio
Colorado Springs
Colorado Springs
USL Championship - USA

08:00

Sport Boys
Sport Boys
Universidad San Martín
Universidad San Martín
Primera Division - Peru

08:15

Honduras Progreso
Honduras Progreso
Real Sociedad
Real Sociedad
Liga Nacional - Honduras

08:30

New Mexico United
New Mexico United
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
USL Championship - USA

09:00

Real Salt Lake
Real Salt Lake
Portland Timbers
Portland Timbers
Major League Soccer - USA

09:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
USL Championship - USA

09:00

Seattle Sounders II
Seattle Sounders II
Austin Bold
Austin Bold
USL Championship - USA

11:00

Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
J3-League - Japan

11:00

Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
J3-League - Japan

11:00

Gainare Tottori
Gainare Tottori
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
J3-League - Japan

11:00

Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
J3-League - Japan

11:00

Kagoshima United
Kagoshima United
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
J2-League - Japan

11:00

Busan I'Park
Busan I'Park
Ansan Greeners
Ansan Greeners
K League 2 - Korea Republic

11:00

Vegalta Sendai W
Vegalta Sendai W
Nittaidai W
Nittaidai W
Nadeshiko League 1 - Japan

11:00

Albirex Niigata W
Albirex Niigata W
Urawa Reds W
Urawa Reds W
Nadeshiko League 1 - Japan

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá hôm nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongdaTV cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để xem theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongdaTV cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongdaTV luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongdaTV sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu ... Xem thêm